Ey này, tớ thích một anh , anh ấy cũng nói thích tớ ( thích kiểu vì xinh) ( bởi quen qua mạng mà ) nhưng mà anh ấy hay nói mấy câu thính thính cũng kiểu nói về tương lai 2 đứa ntn ấy, nhưng rồi anh lại nói anh không tin tc qua mạng ( nhưng bọn tớ vẫn có thể gặp nhau), anh k muốn yêu :")) là saooo

Chắc 1 cô gái nào đó đã làm a ấy đã mất niềm tin vào tình yêu rồi =)) và giờ a ấy chỉ rung động ngoại hình của c như 1 bản năng của con trai thôi =)) còn trái tim a ấy ko muốn yêu ai nữa =)))

Sơn nói đúng vch ra :)))) Anh bảo anh còn yêu nyc Biết thế hỏi sơn

Thử đặt mình vào anh ấy rồi suy nghĩ là sẽ ra ngay thôi 🤣🤣🤣 t đoán vậy =)))

Nhưng anh ấy lại ghi tiểu sử là " anh không thíc thế giới này anh chỉ thích em " Anh ấy còn kiểu nhắn tin với nhiều bạn nữ khác , bởi anh ấy cũng khá nổi nổi như sơn ấy..

Cái tiểu sử ghi gì ko quan trọng =)) a ấy nt với nhiều bạn nữ khác chắc gì a ấy đã yêu họ??? =)) C có chắc là chính c cũng ko nt với những bạn trai khác hay ko? =))

À cái này thì Tớ chắc chắn là tớ không nhắn tin với bạn trai khác , tớ thậm chí còn tắt hết thông báo tin nhắn để nhắn với mỗi mình anh ấy. Cậu không nghĩ đến việc anh ấy thả thính nhiều người à :"(

T ước gì 1 ngày nào đó t cũng tìm đc cr giống như c mất thôi 🤣🤣🤣🤣 gato vs a ấy quá đi mất =))) a ấy nói còn yêu nyc mà =)) vậy thì ko phải c cũng giống như những cô gái khác mà a ấy nt hay sao??? =)) cũng có thể a ấy thả thính hoặc a ấy chỉ đang cố nt vs thật nhiều cô gái khác để cô gắng quên đi cảm giác nhớ nyc của a ấy mà thôi =))

Thất bại quá :")))) Thế mà mình lại cứ ảo tưởng rằng mình khác những cô gái khác cơ. Anh còn bảo là em là người đầu tiên anh nói thích 🙂🙂🙂 ờ nghe vậy đã thấy mình là người đăc biệt rồi. Nhưng đến lúc mình ngỏ lời thì lại mới nói là hình như anh còn yêu nyc

T nghĩ là nếu còn yêu nyc thì a ấy sẽ ko nói thích c đâu =)) đừng hi vọng nhiều quá để rồi thất vọng =))

Giờ nên tiếp tục hay dừng lại

Dừng lại ko có trong từ điển của t nhưng t nghĩ c nên sử dụng lí trí =))

Vậy là Thả thính đúng không :))

Theo t là như vậy =)) còn thật sự a ấy nghĩ gì thì t cũng chịu thôi 🤣🤣🤣

Tuần trước , anh ấy nói tớ nên dừng lại đi. Thì tớ cũng đành phải kiểu cắt đứt liên lạc ấy. Xong tự dưng hôm qua anh ấy còn cmt vào tus của tớ như kiểu chưa có gì xảy ra vậy :"))) Liệu anh ấy có thay đổi không nhờ

2 người cùng họ có đúng ko ??? =)))

Em này Sơn ơi :( sao phải tìm đâu cho xa? Sơn rep ask là em bỏ hết mọi thứ để nch vs Sơn nè

Lp học đi e ơi :< tương lai đất nước đang chờ e =)))

Khác họ

Khác họ yêu nhau cho dễ 🤣🤣🤣

🙂 nhưng người ta có yêu mình đâu

Hãy lạnh lùng bước qua họ 1 cách nhẹ nhàng =))

Tớ mới xem tarot, bài bói ra là anh ấy đã đang quen một bạn nữ khác. Và việc này chi phối tình cảm của anh ấy nhiều :(( Bài còn nói là tớ với anh ấy không phải duyên của nhau 😭😭😭

Vậy là rõ ràng rồi =))) anh ấy thật sự yêu cô gái đó =))) và cậu không nên làm người ác =)))

Ôi tớ ask từ lâu lắm rồi ý :")

Hôm nay t lướt mãi mới đọc được ý :3 sr vì sự chậm này =))

Hình như ask từ tháng 10 tháng 11 cơ :") Tớ mới đi coi bói tarot tiếp xong được nói là chuyện tình cảm của tớ trong năm nay vẫn chẳng có gì thay đổi vì trong lòng tớ vẫn còn anh ấy , tớ đến với ai cũng sẽ so sánh với anh ấy, chán thật.

Yêu mà bị so sánh thì đúng là tổn thương thật :")) vậy anh đó vẫn yêu cô gái kia hả =))))

Không phải yêu, chỉ là làm quen nói chuyện tán ngẫu như đã từng với tớ. Haiz xung quanh anh ấy là tỉ tỉ cô gái luôn :")

Vậy chắc hẳn a ấy đtr hoặc giàu lắm =)))

Biết hay đấy :"> Nhưng mà lúc tớ nhắn tin trò chuyện với anh ấy tớ không biết mặt anh ấy đâu, anh ấy hay up hình che mặt gần như cậu nhưng là che hết mặt ý, tớ cũng chẳng tò mò, vì lúc đầu là tớ không để ý, sau rồi tớ cũng không muốn để ý đến ngoại hình. Còn về gia đình thì sau tớ mới biết là giàu

Không biết mặt, chỉ qua những tấm ảnh mà vẫn nảy sinh tình cảm ??? =))) vậy là tình cảm xuất phát từ đâu ???? =)))

Nói chuyện nghe câu chuyện của anh ấy , thấy anh ấy là 1 người nặng tình, và tình cảm. Cách anh ấy đối xử với nyc . Anh ấy hát hay, anh ấy hiểu tớ nhiều chuyện tớ không cần nói anh ấy cũng biết ấy,... cũng đoán tớ muốn gì. Kiểu như tớ đã tự nghĩ đúng là một người thấu hiểu tớ rất nhiều.

Vậy đối xử với nyc như thế nào thì là tốt nhất???

Sau này tớ mới biết nhà anb giàu vch ý, làm tớ thấy tự ti vì nhà tớ quá là bình thường. Tớ cũng rút vì lý do đó nữa. Hơn nữa nyc của anh ấy lại cũng là con nhà giàu rất xứng đôi, lại còn xinh đẹp, nói như thế nào thì tớ vẫn không thể ở cạnh.

Thật buồn vì hoàn cảnh lại là rào cản quá lớn :< nhìn thấy họ mà lại chẳng dám với đến :<

Anh ấy yêu chị ấy 5 năm , nhưng bị 2 lần cắm sừng lận, lúc tớ quen anh ấy thì anh ấy chia tay được 5 tháng. Anh ấy có kể lại nhưng chẳng nói xấu 1 lời mà lại trách mình. Không nhận là vẫn còn thương nhớ nyc nhưng vẫn quan tâm, nyc làm gì cũng để ý.... Tớ lại rất hay bị để ý thứ đó

T vẫn luôn tự hỏi =)) liệu khi cắm sừng xong rồi quay lại người con gái kia sẽ có cảm giác ntn =))) sau tất cả tình cảm, khi chán thì lại cắm sừng =)))

Chị ấy ngỏ lời quay lại nhưng lần nacy anh ấy không đồng ý. Tớ cảm giác như kiểu 2 người tớ với anh ấy đều chạm đến trái tim của nhau rồi vậy. Hoặc chỉ là đồng cảm vì cả 2 đều bị tổn thương chăng ??? Nhưng cả 2 vẫn vì gì đó chẳng dám làm gì cả....

Chẳng có lý do nào cay đắng hơn việc chia tay vì bị cắm sừng =)) Cắm sừng 1 lần mà quay lại thì còn có thể nói là vương vấn tình cũ hay nhận ra tình cảm đích thực.... Nhưng việc để người con gái mình yêu cắm sừng đến 2 lần thì đúng là chẳng có người con trai nào chấp nhận được cả. Lúc đó có đồng ý quay lại thì không thể gọi là còn yêu được nữa, mà phải gọi là nhu nhược thì đúng hơn. Nếu đã cắm được 2 lần thì chắc chắn sẽ có những lần sau nữa... không thể sửa được nữa :))

Đấy, nhưng anh ấy vẫn nói tốt về chị ấy :")) Chs tớ lại thích người như thế, những người si tình :( lý do đó không đủ thuyết phục à.

Nó chỉ thuyết phục trong thời gian đầu thôi. Giả sử nếu a ấy làm ny c =)) thì sau này dù cố gắng bn thì c vẫn không thể thay thế nyc của a ấy đâu =)))