@LQ2_apostrophe

LQ2'

Xin chào LQ2'. Thật ra thì mình đã biết bạn từ rất lâu rồi. Mình cảm thấy thật sự bạn vẫn chưa thể tập trung về việc làm Producer được mà bạn đã muốn mọi người donate cho bạn, mình đã theo dõi bạn khá lâu rồi nhưng vẫn không thấy được bạn thật sự làm tốt, gọi là hơi nặng rằng bạn ảo tưởng

Chắc bạn xem trang Patreon trước nhỉ? Tại đó mình viết nhiều để khuyến khích donate. Tuy nhiên, mình không đặt quá nặng vấn đề đó, vì mình hiện có một công việc giảng dạy bán thời gian.
Hơn nữa, dự án nhạc LQ2' được sinh ra với mục đích chính là để chia sẻ nỗi lòng mình. Vì thế, khi ý tưởng chợt đến thì mình cho vào bài thôi. Hiện tại mình đang tập trung vào rock, và việc chơi một thứ rock có thể gây hứng thú, là một chuyện không hề đơn giản.

Mình đã nhận được câu trả lời của bạn. Dù sao thì, mình vẫn hy vọng bạn thực hiện điều gì thật chắc chắn thay vì bạn nói quá nhiều về nó khi chưa có kết quả.

Mình sẽ công khai một phần tiến độ thực hiện trên Patreon và tất cả các mạng xã hội mình đang tham gia. Có vẻ người ta không thể chờ cho đến khi kết quả cuối cùng được hoàn thành nhỉ?

Ừ vì bạn ảo tưởng thật, làm cái gì cũng không ra đầu ra đúa thì ai mà tin được chứ?

Năm nào mình cũng tự nhắc bản thân về dự án nhạc mà.

Language: English