Chào M :P Kì nghỉ lễ của M thế nào?

MucMocMeo’s Profile Photo
Dĩ nhiên là vui r :))

Cả 2 ngày thì mình đều ở nhà. Tuy không vui nhưng mình thấy thoải mái :p

Nghỉ lễ thì phải đi chơi chứ sao lại ở nhà ;))

Mình thì không hiểu sao thích ở nhà, mà đi chơi thì cungz không có ai. Ở nhà tận hưởng sự thoải mái vậy. M yêu đời thật ấy nhỉ :p

Mình cũng khá thích ở nhà, đặc biệt là ở nhà một mình.
Nhưg thỉnh thoảng phải ra ngoài tận hưởng chứ, nhất là ngày lễ ^^

Mình là thích tận hưởng ngày thường, ngày lễ thì ở nhà. Khác người một tí lại thấy vui :p Mà M dạo này chăc cũng bận nhỉ

Cũng bình thường :))

Ủa mà M còn đi học nhỉ? Phải không? Mình đoán vậy

Mình ra trường rồi :))

Khoan, có khi lại hơn tuổi hơn mình... Lâu lắm rồi, tự nhiên nói chuyện với một người lớn tuổi hơn thấy sao sao ấy.

:))
Mình già r :))

Mình 95, đằng ấy thế nào. Khéo phải xưng hô cho lễ phép rồi :P

Bằng tuổi nhé =))

Hớ hớ :)) Mà con gái bằng tuổi chứ không bằng tâm hồn :P Thế nào đằng ấy cũng già dặn hơn mình, tuy mình đã là ông già rồi :))

C là con trai à @@

Ủa, chẳng lẽ M nghĩ mình là con gái?! À mà cũng đúng, chắc tại cách nói chuyện của mình có vẻ nữ tính quá :P

Thực sự là từ trước đến giờ mình vẫn luôn nghĩ b là con gái =)))

Hông mà nhờ vậy mới có sự thú vị đúng không :P Vậy M giờ đang làm công việc gì vậy?

Đây là câu hỏi riêng tư nên mình xin phép ko trả lời đc ko :))

Có gì đâu mà phải xin phép, thoải mái lên nào :)) Mà như có vẻ M ở ngoài miền Bắc nhỉ?

Yep
B ở trong nam phải ko?

Ừm, hì hì. Mà trong đây có người này người kia nói nhưng mà mình lại thấy khá thích ngoài Bắc. Dạng giống như dễ thương với lễ phép (mình thấy vậy) hoặc là do mình tiếp xúc toàn mấy bạn nữ dth :))

“Mấy bạn nữ” :))
Chắc cũng nch kha khá r nhỉ :))

Nói chuyện thì mình nói nhiều lắm, nhưng mà thân thiết thật sự thì không có ai. Giống như là đôi lúc cứ nghĩ nó sẽ mãi mãi là như vậy nhưng chẳng có gì là mãi mãi với thời gian. "Thời gian sẽ thay đổi tất cả." Cũng có giữ mối quan hệ nhưng toàn thấy có vẻ 1 chiều nên cũng dừng luôn

Mqh quen biết qua Internet hầu như là thế mà :))

Cả ngoài đời cũng vậy ấy (với mình thôi). Mà M có phải là người hoài cổ không ta?

Mình ko thích những thứ “quá cũ” nên có lẽ ko phải người hoài cổ

Mình thì có vẻ là người khá hoài cổ, mình thích những gì đó xa xưa. Nếu mình nhớ không lầm thì M cũng thích Paris thì phải.

Đúng vậy
Mình thích Paris bởi vì nơi đó rất tình tứ và lãng mạn
Cả thời trang nữa

Mình dạo gần đây cũng thích Pháp vì Jazz, chủ yếu là Jazz và sự thơ mộng. Nền điện ảnh Pháp thì thôi rồi, nó khá là lạ với mình dù mình cũng đang dịch một bộ phim Pháp (dịch từ Engsub) :))

Chăm dịch nhỉ ;))

Nói chứ mình để tới giờ hơn nửa năm rồi :)) Dịch mới được phân nửa và để tới giờ. M có biết phim Midnight in Paris không nhỉ?

Có nghe tên r nhưng chưa xem thì phải :))

M coi y :p Cũng có tình yêu, Jazz. Mình thích nhất khúc đầu phim, Paris đẹp thơ mộng với Jazz du dương thích vô cùng

Bao giờ có hứng sẽ xem :))