@anhthijuly

Bí AT

Cho em hỏi ngu xíu=.=‘ những câu hỏi mà shouth gửi cho mình là câu hỏi tự động của ask hay có người ẩn danh hỏi mình vậy c?

đó là câu hỏi của một người nào đó hỏi ẩn danh hoặc ko ẩn danh hỏi với nhiều người á e =)) ko phải 1 mình e nhận đc đâu e =))

Ủa vậy làm thế nào để biết người đó chỉ hỏi mỗi mình hả c =.=‘

Vậy nó sẽ để là "Bạn có một câu hỏi mới'' hoặc "Ai đó tiếp tục hỏi bạn", còn hỏi nhiều người thì nó sẽ để là "Bạn đã nhận được một câu hỏi shoutout" là vậy á e ^^. Ví dụ e hỏi c vầy nè =))
Ủa vậy làm thế nào để biết người đó chỉ hỏi mỗi mình hả c

ơ hình như theo tui biết thì khi có người hỏi mình thì sẽ là "Ai đó có câu hỏi cho bạn" mình hay nhận đc vài câu như thế ấy, sr chen ngàng

Chắc nó cũng kiểu vậy nhưng mà ask của t ko bao giờ thông báo kiểu đó hết :>> chỉ nhận đc :Bạn có một câu hỏi mới thôi =))
Show more (12)

Í Thời tiết của ông i như cảm xúc vậy thất thường lắm. Ơ mà nghe bà em bảo là làm người khác zui, chắc kiểu sống nội tâm he :)))) Ông anh đoán thui chứ ko rõ đâu

đúng đó, nội thì nhiều hơn, hướng ngoại cũng có nhưng mà phải là bạn thân, còn trong mắt nhiều người vẫn là coolgirl, học thêm mấy buổi rồi mà còn chưa nói chuyện đc với đứa kế bên, mà bản thân muốn nói lắm nhưng mà cũng chả biết phải nói gì =))

Same ((= Kiểu bắt chiện rồi nói gì tiếp, với lại bth ko nch với ai, học xong là về. Ban đầu thì bị ngkhac nói chảnh này nọ nhưng ko có luôn ấy, còn thân vào thì xác cmn định lun

đúng đó, đúng đó =)) cùng chung chí hướng nè =)) nhìn tụi nó nhìn mặt mình mà sợ thấy cũng ngộ ghê =))

Mé z đó hahahaa Chả hiểu kiểu gì nhưng ông anh thấy thú zi cực. Cứ như kiểu như thế lại hay, kiểu sống ẩn với hướng nội, ko nhiều bạn bè quá, chơi đủ thân thôi chứ nhiều bạn quá thì thêm nhiều like với lie thôi :D

chuẩn nè =) có nhiều bạn thì lại sợ bị đâm sau lưng lắm ông anh ơi =))

Nếu có thì nói chiện xã giao thôi chứ đừng thân quá, hại người hại mềnh huhu

À kể ông anh nghe cái này, e có tạo một nick fb là con trai nch với 1 thằng e ghét trong lớp, nó bị e dụ khoảng 1 tháng, bữa chụp tin nhắn gửi lộn nó, hình như nó biết là e =)) xong e chặn luôn bữa đó, vô lớp nó cũng bình thường, nào giờ ko nch , xong giờ e add nó lại, mới chấp nhận hôm qua, giờ e có nên thú tội với nó ko ta? khó nghĩ quá

Anh nghĩ nó ko biết đâu Nhưng mà phải có gì đó 2 đứa mới ghét nhau như thế phải không? Thế em tạo acclone nói chuyện với nó, anh đang nghĩ là em dụ nó nói ra cái nó không thích ở em đúng ko, kiểu như nó làm gì đó xong em ko thích ấy hả

cũng có nhưng mà nó phốt lớp nhiều hơn, còn e với nó đâu có đụng chạm, tại nó làm lớp phó nhiều lần nó la chung chung nghe bực lắm nên làm vậy cho bỏ tức =))

Language: English