@vanhangnguyen1507

Nguyễn Vân Hằng

Oaa chào chị, chị cựu KC đúng hong ạ? :< Em đang học KC ạ. Tiếc ghê vô trường muộn nên bỏ lỡ mất cơ hội gặp chị, chuyên Toán xịn lại còn xinhh :<

Ohhh helu emmm ^^ chị cứ tưởng ứng dụng ask sắp tuyệt chủng đến nơi :(( ko ai dùng nữa >< hoá ra vẫn còn mà lại vô tình gặp 1 em KC ở đây nữa chứ, vui ghee ^^
*À chắc em cũng biết c là K49 rồi nhưng vẫn muốn đặt bức ảnh này ở dưới để nhớ lại ngày cuối cùng được là học sinh chuyên bộ >~<*
*Ơ vui quá tí lại quên, em khoá nào đấy nhờ =))
Oaa chào chị chị cựu KC đúng hong ạ  Em đang học KC ạ Tiếc ghê vô trường muộn

Em chuyên Anh K53 ạ. Mới vô trường đó thôi mà giờ qua một nửa đời cấp 3 luôn rồi chị ơi :<

Âu thế để chị kể cho em nghe câu chuyện ở hờ lú của chị. Khi chị mới ngơ ngác mắt tròn mắt dẹt miệng á ố ớ với cách học và thi của đại học thì hết năm nhất. Rồi cũng may chị dần quen với điều đó và bắt đầu đi vào quỹ đạo thì hết năm 2. Oke tưởng chừng mọi thứ tuyệt vời đang trước mắt thì ĐÙNG dịch đến bắt c phải học onl ở nhà gần hết năm 3🙂... giờ còn mỗi kỳ cuối cùng được học ở trường mà bắt học onl thì thanh xuân thời sinh viên của c còn đâu (mặc dù có ra HN học thì c vẫn cứ từ trường về nhà và từ nhà đến trường thôi😶)
Đấy vèo cái c đã kịp thấm đâu mà thời gian ở trường của c tính bằng ngày rồi đó em😭😭😭
*Ối lan man chuyện của c rồi :(((. Chỉ muốn nói với em là cứ cố gắng tận hưởng điiii vì thời cấp 3 đẹp lắm c thề huhu😭 à nhưng đừng tận hưởng quá đà rồi sa sút việc học xong qua bảo tại chị bày cho thế là ko đc nha nha nha😶😶😶😶*

Chán quá chị nhỉ. Dịch như này ảnh hưởng nhiều chuyện thật sự, chị giữ gìn sức khỏe nhé ạa :^ À em thích nghe kể chuyện lắm ấy, nếu chị tiện thì em lót dép xin nghe quài được luônn :3

Cảm ơn em nhé ^^ em cũng nhớ giữ gìn sức khoẻ nhaaa
Chứ mấy chuyện của chị nó xàm xí lắm á >< chỉ là đôi lúc tâm trạng muốn viết ra để thoải mái hơn thôi ý =))) cơ mà vẫn rất cảm ơn em vì đã chịu khó lắng nghe dù chị viết thật dở^^

Chúc chị năm mới vui vẻ, thật nhiều may mắn và suôn sẻ trong mọi chuyện ạaa :^

Chị cảm ơn em nha ^^
Chúc em năm mới có thật nhiều sức khoẻ, học thật giỏi và luôn vui vẻ nhé🎉🎉🎉
*Cả ngày chỉ cầm điện thoại có mấy lần thôi ấy nên ko check ask để trả lời em sớm được á>< nhưng vẫn chưa muộn đâu nhỉ ^^. À dưới đây là 1 trong 2 bức ảnh duy nhất c chụp được hôm nay lúc về ngoại ^^, vì có chút vội vàng nên nhìn con bé trong ảnh hơi láo ý =)) e hãy chỉ ngắm cây mai siêu đẹp ở sau thôi nhá 🤣*
Chúc chị năm mới vui vẻ thật nhiều may mắn và suôn sẻ trong mọi chuyện ạaa

Language: English