@Doantranngocnhu268

Như

Ồ, cậu có thể kể tớ nghe được không, tớ sẽ vui cùng đó

Cùng anh chị ở chỗ làm ăn uống rồi nói chuyện với nhau..cũng k biết sao lại vui nhiều đến vậy..nhưng lúc chạy xe về sao cảm giác trống rỗng quá
Cậu thế nào..

Hôm nay còn ít thời gian rảnh tớ đi loanh quanh nơi nào đó ở sài gòn, rồi ghé quán cà phê Chắc là nên thử làm gì đó khác đi Cậu tin vào điều gì trên thế giới này?

Tôi tin mọi điều nhưng chả tin điều gì tuyệt đối cả...mọi thứ đều có nhiều hướng và nhiều mặt..có lẽ tôi hơi bi quan..và cậu ở đâu giữa cái sài gòn chật chội này vậy ??

Tớ sống ở quận 1, cậu thì sao?

Tôi là 1 đứa con gái sống ở quê thôi..lên đây học rồi lưu trú đâu đó ở thủ đức nè..đố cậu biết tôi bao nhiêu tuổi???

Cậu 19 tuổi đúng chứ?

Cậu đúng..nhưng sao biết hay vậy?? nhìn hình tôi mà giống 19 ư..thế còn đằng đó đã bao nhiêu mùa hoa rồi

Haha, thật ra vì cậu đã nói tuổi của mình trên một cái ask nào đó cơ mà. Tớ hơn tuổi cậu một chút, nhưng tớ thích xưng hô như vầy hơn nên tớ sẽ tiếp tục giữ nguyên

Cậu coi ask tôi hay sao mà biết thế..
một chút là bao nhiêu..10 tuổi chẳng hạn?..à cậu là người bắc trung hay nam vậy..

Tớ mới về nhà, cũng vui chứ. Hôm nay của Như thế nào?

imhere_K’s Profile PhotoK
Nhà cậu ở đâu thế?? Nay chắc tôi k ổn rồi..

Điều gì làm cậu thấy không ổn trong ngày hôm nay đó?

Tôi mệt và có chút choáng do cả ngày làm việc thôi...có lẽ bệnh?

Ở đây tớ không đăng kèm ảnh cho cậu được ha.. có một tấm muốn cho cậu xem

Nhớ là có thể đăng kèm được...khá là ngại mà đây chứng minh là được nha ?
Ở đây tớ không đăng kèm ảnh cho cậu được ha có một tấm muốn cho cậu xem
Liked by: K

Tớ biết chứ... tại vì người hỏi không gửi ảnh được, người trả lời mới đăng kèm ảnh được thôi.. bữa nay Như có đi xem pháo hoa không?

Buồn thế..tôi lại tò mò về điều cậu muốn cho tôi xem rồi..đi làm mà có xin quản lí để ra ngó tí nhưng mà k được..à có dùng ig k cậu

Tớ thích nói chuyện với Như trên đây cơ, cậu có thể gửi ask cho tớ, rồi tớ sẽ cho cậu xem được ^^

Cậu lại bí ẩn nữa rồi đó..tôi k biết mình sẽ trò chuyện được bao lâu..có lẽ là khoảng thời gian rất ngắn nhỉ,tôi thấy hơi thất vọng

Tớ đến đây không nghĩ gì nhiều.. chỉ mong là ta có thể cùng chia sẻ với nhau vài thứ trong những ngày của cuộc sống bộn bề này

Tôi biết..nhưng nếu có thể tôi muốn làm bạn với cậu đến sau này,vì tôi có thể nói chuyện nhiều với cậu..tôi thấy bản thân lại quá tham lam rồi

Language: English