@Hiwkawkubpom_00

simpforu

ไม่เคยรักใครเท่าพรี่ไข่นุ้ยยยย

รักพี่ไข่นุ้ยนะ! แต่มาแอบแส้บกันมั้ย🌚

‘มีใจแน่ๆ’

'นี่เราไม่เนียนหรอ รู้ได้ไงนะ'

อึ้ยๆ เราชื่ออาฟางนะครับ🥺

ชื่อน่ารักจีงง เรียกเราว่าฟอร์ได้เลยนะๆ

ฟ เหมือนกันต้องคู่กันแน่ๆ🙊

ขนาดนี้แล้วมาแต่งงานกันเลยมา!

ทางนี้ตัดชุดรอแล้วนะครับ!?

จัดงานวันไหนดีคะเธอ!

เอ้ยๆ ยังไม่ได้เคลียร์กับมี๊เลย

มี๊ใจดีๆๆ

แงๆ เอ็นดู

สนใจรับไปเลี้ยงที่บ้านมั้ยล่าาา

ไม่อาวววว เดี๋ยวมีคนแย่งขนม😾

afxng’s Profile Photoafxng
เราไม่แย่งหนมหรอกหน่าา

มาตอบฟางแบบนี้ ไม่มีเรียน เหรอๆ

ไม่มีคั้บ โดนส่งกลับบ้านก่อน;---;

ทำไมล่ะครับ เพราะเป็นเด็กดื้อรึเปล่า

ถ้าเพราะเป็นเด็กดื้อ ก็คงจะดื้อทั้งโรงเรียนเลยๆ เพราะมีคนติดเชื้อในอ.ต่างหากเล่าา แต่พึ่งรู้ตอนเข้าแถวเสร็จนั่นแหละ ได้กลับบ้านกันหมดเบยย

หึ้ยยย น่ากลัวจัง แฟนต้องดูแลตัวเองดีๆนะ

เธอก็ด้วยนะๆ จะออกนอกบ้านก็เซฟตัวเองด้วยนะ!

อยากให้ฟอร์มาดูแลฟางจัง🙈

ไม่กลัวเราแย่งหนมแล้วเบ๋อ

ฟางหล่อเท่

จะหล่อเท่หรือน่ารักก็'ชอบ'หมดนั่นแหละ

เพราะว่าฟอร์แพรวพราวไง

ฟอร์แพรวพราวก็จริง แต่จะเพลาๆลงเพื่อฟางเลยย

อะไรกันไม่เขินหรอกนะ,_,

ไม่เขินหน่อยหรอออ

เขินสิแต่ฟางแค่คีพลุคอยู่😾

น่ารักจริงๆเลยคนนี้~!

Language: English