@Kanyanutjah

อยากเห็นหน้าเลื่อนรูปสุดท้าย

บางรูปดูเดกที่ถ่ายอะ บางรูปผู้ใหญ่จาง. ตกลงคนเดียวกันหรอ

เราอะนะ

ช่ายงาย

รูปไหนเราดูโตอะ เราว่าเราดูเด็กมากเลยนะ

รูปที่ถ่ายหน้ากระจกในห้องน้ำอะหน้าตาเด็กๆเหมือนม.ต้น อีกรูปที่เอามือปิดตาเสื้อสีเหลืองดูผู้ใหญ่น่ะ

นั่นน่ะสิ แต่หน้าจริงๆเราเป็นแบบนี้นะ อย่าตกใจ!!555555

รูปนี้ดูประถมเรยอะ เก่งจางได้เหรียญด้วย แข่งขันอะไรอะ

เราเป็นนักกีฬาแบดน่ะ? ถ้าเราบอกเราขึ้นมหาลัยจะเชื่อมั้ยย

ไม่เชื่อหรอก ดูเด็กมากอะ อิอิ พึ่งขึ้นมหาลัยหรอ งั้นก็ปี1สิ

ช่ายขึ้นปี1ปีนี้

อ่อ เรียนกทมหรอ

แม่นน รู้ได้ไงเนี่ย เก่ง?

เดาแม่นแฮะ เรายุ่กทมด้วย

อยู่ส่วนไหนๆๆ

อ่อยุ่ลาดพร้าวน่ะ เทอล่ะ

เราอยู่มีนบุรี ลาดพร้าวรถติดมาก
Liked by: Tar

อ่อๆช่ายๆรถติดเป็นบางส่วนน่ะถ้ามันทำถนนอะนะ

ว่าแต่เธอชื่ออะไรหรอ?
Liked by: Tar

เปิดตัวทำไมม่ายด้ายหาแฟนน่ะพี่ หาเพื่อนคุยเฉยๆแล้วอีกอย่างลงรูปเป็นการ์ตูนน่ะ

งื้อรู้แล้วไม่ได้หาแฟน แค่อยากรู้จักเฉยๆง่ะะ

นั่งดูรายการนักร้องซ่อนแอบ

สนุกมั้ยยย

สนุกดี ปายอาบน้ำล่ะ

อยากมีเวลาว่างแบบนี้บ้างง

อ้าวทำไมล่ะถึงไม่มีเวลาว่างล่ะ

ซ้อมทุกวันเลยอะ

อ่อ แล้วไม่มีเวลาพักเลยหรอพี่

ก็มีนะแต่น้อย น้อยมาก

พี่ต้องพักบ้าง ไม่งั้นก็เพลียมาก เรื่องปกติเป็นนักกีฬามะมีเวลาพักผ่อน สู้ๆนะพี่

มันเพลียจนชินไปแล้วอ่า55555ตอนนี้คือเฉยๆละอะ

Language: English