@Kanyanutjah

อยากเห็นหน้าเลื่อนรูปสุดท้าย

เครียดอีกแล้วววว ?

เหมือนกันเลย เราดาวน์ทุกเย็นเลยอ่ะ555

ดาวน์เรื่องอะไร มาคุยกับเราได้นะ เราจะฮีทเธอเองงง ?

แม่เค้าเข้ารพ เป็นหนักด้วยอะ?

อย่าเครียดนะ แม่เธอต้องหาย สู้ๆนะ เราจะอยู่ข้างๆเธอเอง ✌✌✌

มันเป็นโรคที่รักษาไม่ได้อ่าเตง?

งั้นก็สู้ๆน๊าาา ทำให้เขารู้ว่าเราจะอยู่ได้ ถึงจะไม่มีเขา เราก็เคยมีคนที่เรารักจากไปเพราะโรคแบบนี้ เราก็ร้องไห้เสียใจมาก แต่พอมาคิดดูเขาจากไปเพราะโรคแสดงว่าเขาต้องถึงเวลาแล้ว ดีกว่าอุบัติเหตุที่เราไม่มีโอกาสได้บอกลานะ เธอต้องเข้มแข็งนะ เราจะอยู่ข้างเธอ ✌??

ขอบคุณนะคะแต่เราสู้ไม่ไหวเลย

เราเป็นกำลังใจ เธอต้องสู้นะ เราอยากให้เธอเข้มแข็ง✌✌

เราพยามเข้มแข็งให้แม่เราเห็นอยู่ว่าเราดูแลตัวเองและครอบครัวได้
Liked by: くも

Language: English