@bonghongcuoicung

Lâm Anh

Ngay từ đầu đã k muốn dây dưa vào tình cảm con bạn🙃Để rồi "M k biết lúc t với nó vẫn yêu nhau, nó hay để ý m à, mặc dù tao biết nó không có ý gì với m, nhưng ở sân bóng hay nhắc đến m, cái đéo gì cũng nhắc đến m là lùn lùn, cảm giác cute, cũng muốn t lùn" Chưa bh nói chuyện với thằg kia, lỗi ở t ư?

câu hỏi 22 ngày trước
_cậu không có lỗi, cô gái kia cũng không có lỗi, đừng vì 1 thằng con trai mà mất đi 1 ng bạn, 22 ngày rồi, các cậu đã làm hoà chưa

Sau chuyện này, tôi phần nào hiểu rõ được cô ấy, nhưng cô ấy lại chẳng hề hiểu tôi. Mọi thứ đều trở lại bình thường không ai nhắc đến. Nhưng cả tôi và cô ấy đều biết mọi thứ đã không còn như trước.

Bản thân cậu cũng hiểu không có gì ở đây là bình thường đúng không

Đúng vậy

Vậy thì để nó như vậy đi. Tôi hiểu cậu thất vọng, hụt hẫng. Nhưng cũng đừng bao giờ tự trách mình. Nhớ là chỉ nên bận tâm đến những ng xứng đáng vs sự quan tâm của mình
Liked by: Oggy_1918

Tôi không tự trách mình, chỉ tự hỏi là một người từng thân thiết với mình liền thành người lạ. Cảm giác mình coi họ là bạn nhưng đến chữ "bạn" với họ mình cũng k xứng.

Tin tôi đi, không chỉ một mình cậu gặp phải chuyện đó đâu, tôi coi họ là gia đình còn họ lại coi tôi như một ng thừa thãi, coi thường thậm chí sỉ nhục tôi
Liked by: Querlyfan Oggy_1918

Language: English