@chontichadew

bd

คิดว่าผู้หญิงที่แสนดีเป็นแบบไหน

แบบเธอไง

หืม ผมไม่ได้แสนดีหรอกแสนร้ายมากกว่า555

เป็น ผช เหรอครับ555

555 เป็นผู้หญิงที่ติดแทนตัวเองว่าผมอ่ะ แฮร่

อยากเห็นหน้าจัง

หึ๊ยยยย คืนนี้ลองมองดวงจันทร์ดิแล้วคุณจะเห็นผม

เอาดีดี อยากเห็นยังเลยค้าบ
น้าาา น้าาา ค้าบบนะๆๆๆ

ไม่!! ผมไม่ใจอ่อนให้คุณง่ายๆหรอก555

ทำไม ถึงจะใจอ่อน

ทำไมถึงอยากเห็นหน้า??

จะได้ทำความรู้จัก อยากรู้จัก

แล้วรู้จักผมแบบไม่เห็นหน้าไม่ได้เหรอ?? นะคุณนะๆๆ

ขอเหตุผลหน่อยยย

เพราะยังไม่อยากให้เห็นอ่ะเหตุผลพอป๊ะ ถ้าไม่พออีกอย่างคืออยากแกล้งคุณด้วย

โอเคครับ

แล้วไม่ให้เห็นหน้าแบบนี้คุณยังจะอยากรู้จักผมอยู่ป๊ะ

ไม่อยากละ ไม่เห็นหน้าจะคุยจะรู้จักได้ยังไง

Language: English