@inin1991

xx_Inn

ยายไปวัดกับมั้ยครับ วัดความดันให้ยายครับ

ยายอินจะไปวัดไปงานศพคนที่ถามยายอิน😏
Liked by: xx_Inn

ยายอย่าโหดสิครับ ผมกลัวแล้ววๆๆ

ตื่นแต่เช้ากำลังจะไปวัดหรอค่ะ

ยายลืมไปแล้วหรอครับ วันนี้เรามีนัดดินเนอร์กัน ตอน3ทุ่ม (นัดตอนไหนว่ะ5555)

555555

อย่าลืมน่ะยาย ตอน3ทุ่ม ผมไปทำงานล่ะ555

ไม่ลืมค่ะตั้งใจทำงานนะอย่ามองสาวนะท่ายายอินรู้ได้ไปวัดจริงๆนะจะบอกให้

ถ้าห้ามผมมองสาว ผมก็ไม่ได้มองยายสิครับ

ก็มองยายอินได้คนเดียว

ถ้าผมมองยายคนเดียว ยายจะมองผมคนเดียวมั้ยล่ะครับ😄😄

ยังไม่รู้เลยว่าใครแล้วจะให้มองยังไงละค่ะ

ยายครับ เราจะไปดินเนอร์ร้านไหนดี ผมให้ยายเลือก5555

ร้านส้มตำ

Language: English