Show more (5)

ตอนนี้ไม่เป็นเพื่อนกันแล้วเหรอ

ยัง ชื่อนายยังไม่บอกชื่อเราดีๆเลย555555
Liked by: ✞w☔ pm.

หลุดเยอะไปนะคุณ มองจากหลังคาบ้านยังรู้เลย

เห้ยไม่ขนาดนั้นนะคุณเเล้วจริงๆชื่ออะไรๆจะได้เรียกถูก

หม่ำนี่แหละ aka หม่ำ

หม่ำก็หม่ำ ไงหม่ำเพื่อนยาก

เหมือนบัวลอยเจ้าเพื่อนยาก

เปิดอาคมาๆเร็วเดี๋ยวฟอล
Liked by: t

ไม่ต้องๆ

อย่าบอกว่าเธอเสียใจคนที่เสียใจวันนี้ต้องเป็นชั้น 5555555555555555 ลากนี่ไปตบเหอะจริงๆ
Liked by: เกี๊ยว

คิดว่าน่าจะฟอลกันแล้ว

หรอเดาไม่ออกว่าใครอะ5555555
Liked by: grk

นี่คือการคิดไปเองของผมไง5555555

อยากรู้เลยใคร55555
Liked by: grk

หม่ำไง หม่ำเอง หม่ำเอ้ยเจ้าเพื่อนยาก

เราว่าเเกเเกล้งเราอะ5555
Liked by: meiii grk

ไม่เชื่อผมแล้วจะเชื่อหมาที่ไหนเล่า

หมาหน้าบ้านยังเชื่อได้มากกว่าเธอเลย555555
Liked by: K grk

เตงเชื่อหมา แต่ไม่เชื่อหม่ำ

โอ้ยความเเบบ เชื่อหมาไม่เชื่อหม่ำ คือน่ารักๆๆๆๆๆเอ็นดูๆๆๆๆๆ
Liked by: K

อย่าเรียกเพื่อนยากได้มั้ย มันเหมือนเรียกกระต่าย น่ารักเกินไป

เราค้องน่ารักไปพร้อมๆกันเข้าใจเปล่า

Language: English