มันแบบเหนื่อยจนพูดไม่ออกเลย

ไม่เอาหน่าๆ เคยเป็นเหมือนกันทางที่ดีไม่รอดีที่สุด

ต้องตอบเค้าไปว่าไงดี เบื่ออะเบื่อที่ต้องมารอตลอดหลังๆก็ไม่ค่อยคุยกันเลย เหนื่อย

เป็นเราเราจะพออะ ไม่ตอบอะไรเเล้วเขาไม่ได้เห็นความสำคัญอะไรเลยทำไมต้องให้รอวะ เคยรอคนๆมาเป็นเดือนๆสรุปก็ไม่ได้อะไรเสียเวลาอีก เหนื่อยๆก็เหนื่อยเวลาที่ต้องการให้อยู่ก็ไม่อยู่ พอคนที่ชอบคนเก่าเมื่อ2ปีที่เเล้วกลับมาใจเขากลับชอบคนนั้นได้ง่ายๆ เซนท์เรามันเเรงเขาไม่บอกก็ดูออกจนเขามาบอกก็เเบบต้องจบ เราตัดเขาออกไปเเบบง่ายมากๆเลยเขาก็ไม่ได้สนใจนะ ไม่อยากให้เราไปเเต่รู้สึกกับอีกคน ออกมาเเล้วดีมากๆเจอคนเยอะเเยะเลยมีความสุขนะไม่ต้องไปจมอะไรเเบบนั้นอีก ตอนนี้ไม่ได้เกลียดเเต่ไม่อยากเห็นหน้าอีก5555555 ตัดคือตัดอะชอบมากเเค่ไหนก็ตัดได้ง่ายๆเลย เราไม่ใช่ตนที่เวลาเขาเหงาก็มาหาอะ555 สู้นะ

ไม่เคยสักครั้งที่จะจบแบบสวยงาม

ไม่มีอะไรที่จบสวยงามหรอกคุณ มันขึ้นอยู่ที่ตัวคุณมากกว่าว่าอยากจะจบเเบบไหนเราเลือกได้นะ มันเหนื่อยก็ออกมาเถอะ

อยู่น้ำตามันก็ไหลเอง

เอาหน่าเเบบนี้เเหละสุดท้ายของพวกนี้ที่ออกจากตัวเรามันจะทำให้เราเข้มเเข็งมากๆเเต่เเลกมากลับการที่ไม่เชื่อใจในความรักไปสักพักใหญ่ๆเลย

มันคงยังไม่ใช่เวลาของเราจริงๆแหละ

อืมมันยังไม่ถึงเวลาที่เราจะมีใครที่รักเราเเละเขาที่พร้อมจะเเคร์เราสู้ๆนะคะ

เจ็บปวดตาไปหมดเลยแง้

เราช่วยอะไรไม่ได้จริงๆนอกจากปลอบใจมันขึ้นอยู่ที่ตัวคุณจริงๆ

Language: English