Hey, บอนนี่หาย จะไม่ว่างแล้วนะครับ ฝันดีล่วงหน้านะคุณ ไว้คุยกันเร็วๆนี้นะครับ

บอนนี่คือใคร...

ผมเรียกคุณว่าบอนนี่

ทำไมถึงเรียกว่าบอนนี่ นี่เเกทักถูกคนถูกมั้ย5555555 เเบบจะทักเด็กเเต่เเบบเผลอทั้งเรางี้

ถ้าทักผิด ใครจะทักซ้ำละ เรียกว่าบอนนี่นั้นแหละ เพราะผมคือไคลด์ bonnie&clyde

หาชื่อมาเรียกเก่งนะ5555 ไม่คิดว่าจะทักมาเเปลกๆ
Liked by: daniel
Show more (8)

แนวนี้ก็ดีนะ มันทำไมหรอ

้เเกต้องใจเย็นๆ คนเขาก็คิดว่ามีซัมติงกันอีก555555

บ้าน่า แค่เพลง ไม่กล้าส่งเพลงแนวนี้ให้คนอื่นหรอก

ใช่มั้ย55555เเต่เธอส่งให้เราไง

กับคนอื่นมันไม่ได้ไง เดี๋ยวเขาคิด

เราก็คิดนะ คิดว่าจะด่าเธอยังไงดี

ถึงกับด่าเลยนะ บอนนี่ใจร้าย

ใจดีที่สุดเลยค่ะคุณวิศวะ เเอ้ยๆ
Liked by: bye!!!

ตกใจเลย ไม่มีคนเรียกแบบนี้นาน

อ้าวให้เรียกหลายคนหรอ55555 เสียใจเลยนะเนี่ย
Liked by: bye!!!

ไม่ดิ คุณเรียกคนเดียว แต่หมาถึงมันก็นานแล้ว

อ้ออออเชื่อเราเชื่อเราเชื่อออ

พูดจริงเถอะ เชื่อหน่อย ไม่เคยโกหกเลย

เนี่ยน้องเชื่ออยู่

พูดเพราะเฉย..

พูดดีด้วยก็ว่า พูดไม่ดีใส่ก็บอกว่าใจร้ายอะไรวะๆๆๆ

ปิดเทอมอยู่ ไม่มีเรียนหรอกช่วงนี้

อ่อดีเเล้วพักผ่อนๆ

ไม่มาเรียนที่นี่หรอ

อยากไปนะ เล็งจิตรกรรมไว้ถ้าบุญถึงเราอาจจะได้เจอกัน555555
Liked by: t

มาได้แล้วทักมาบอกด้วย ถึงตอนนั้นคงจะเจอได้ยากแล้วมั้ง

ถามว่าตอนนั้นเเม่ให้เรียนมั้ย
Liked by: t

Language: English