@zmfrezzermild

19.08

ทักทายแบบใหม่ไงคุณ

เราก็ตอบแบบใหม่ไงคุณ
Show more (3)

งั้นห้ามกินนะคุณ ออกห่างมันเดี๋ยวนี้!!!

ไม่กินแล้ว กินน้ำแล้วค่าา

เราลืมพิมพ์อ่ะคุณ แหะๆ:)

555555โอเคค่ะ
ไหนจะบอกว่าอะไรคะ

วันนี้เลข5 เยอะกว่าวันก่อนแห้ะ:)

ใส่ใจด้วยยยย

ไม่ใช่แค่ใส่ใจนะ ใส่ใข่ด้วยย?

เล่นอะไรคะเนี่ย หื้ม555555

เล่นมุกไง เรานี่ขึ้นชื่อในเรื่องมุกแป้กเลยนะ

555555โอเค 555555 บ้าเอ้ย ขำเลย

ขำเบาๆนะคุณ เราชอบขำแรงแล้วมันปวดแก้ม

ได้หรอ555555

สำหรับเราได้ ได้ขำทีไรหยุดไม่ได้ทุกที

คุณก็เกิ้นน ทำไมวันนี้มาเร็ว

เพราะใจมันเรียกหา~~~~~ เปล่าหรอก วันนี้เราจะลองนอนเร็วกว่าปกติ ตื่นเต้นอ่ะคุณ

555555บังเอิญดี เราก็จะนอนเร็ววันนี้

ใจเราตรงกันนนน :) คุณตื่นเต้นเหมือนเรามั้ย?

555555ไม่ค่ะ ปกติเคยนอนตอนเร็วค่ะ เร็วสุดเรานอน1ทุ่มเลยนะ

แย่จัง เราเคยนอนตั้งแต่4โมงเย็นยันเย็นอีกวัน เกือบตายแหนะคุณ

เห้ย อะไรจะขนาดนั้นเนี่ย นอนมั้ยคะตอนนี้

นอนอยู่คุณ แต่ไม่ได้หลับตา มือกระดุ๊กกระดิ๊ก กระพริบตาปริบๆ ด้วยแหละ

น่าเอ็นดู

หมายถึงเราส่ง~~~ คุณจะตัดอรรถรสเราแบบนี้ไม่ได้นะ

เราชอบขวางด้วยสิ่ ?

ขวางหน้าขวางตาขวางใจไม่ว่า จะมาขวางมุกเราไม่ได้?

555555นอนเถอะค่ะ

ฝันดีนะคุณ วันนี้ไม่ต้องห่มผ้าให้อุ่น แค่คุณบอกฝันดีเราคุณจะร้อนอบอ้าวเลยทีเดียว

ทำไมคะ

Language: English