@mybebun

beblur (rest)

Show more (92)

หนูเหงาค่ะ ใครเห็นมาเล่นกับหนูได้ หนูไม่กัด

Praewzaaaaaaaaaaaaa’s Profile Photoมะเข่ว
5555555 มาเล่นกันได้เสมอค่ะน้องเริ้บ :)
Liked by: PLPL

กรี๊ดดดด ช่วงนี้พิไม่ค่อยว่างหรอคะ

Praewzaaaaaaaaaaaaa’s Profile Photoมะเข่ว
ไม่เชิงๆ แค่มีอะไรให้คิดนิดหน่อย ทำไมคิดแบบนั้นละคะ

เห็นพี่ไม่ค่อยตอบบ่อยๆเหมือนเมื่อก่อน เอ๊ะ รึหนูไม่เข้าอาคเอง

พี่ไม่ค่อยได้ตอบนั้นแหละ เล่นเป็นช่วงๆ ไม่ค่อยออนทั้งวันแล้วๆ

กรี๊ดดดดด พิควรตัดมุขนี้หนูนะ จะทุบหนูไม่ด๊ายยยยยยยยยย

ทุบหนูไม่ๅด้ ทุบแฟนหนูแทน

เดี๋ยวพ่อด่า พัดลมคู่ใจด้วย

ไม่เป็นไร เดี๋ยวพังพี่ให่ดรีมซื้อใหม่ให้

เหมาหมดโลกนี้เลยนะคะ เอามาสู้พระอาทิตย์

ทำไมคะ ? น้องเล่นมุกล้ำอีกแล้ว

พี่จะคิดว่าหนูเล่นมุขตลอดเวลาไม่ได้นะ

5555555 มันชินๆ กินข้าวยัง พี่ขก.เคี้ยวมาก

Language: English