@mybebun

beblur (rest)

อย่าเครียดน้าาาาาค้าบบ ยูววว

ขอบคุณนะยู :)

อ๋าาาา ตื่นแล้ววหรอออ

บ่ายโมงพอดี นอนดึกเกิน ปวดหัวกว่าจะหลับ 5555 | กินข้าวยังอะ

•เมื่อคืนเลานอนเร็วมากกกเลยยย •นอนกี่โมงหื้มมเด็กดื้อ! • กำลังกินค้าบบ แงง

สี่มั้ง หลับไปตอนไหนไม่รู้แหะ 5555555 มันปวดหัวก็นอนเลยเวลาแหละ เนี่ยหลับยาวมากอะ ตื่นแม่งบ่ายโมงเลย เดี๋ยวก็จะอาบน้ำแล้วๆ ยูรีบกินเลย
Show more (3)

นอนรอบนเตียงแล้ววว ?

5555555 นอนอยู่ตรงไหนนะ

อยู่ในผ้าห่มเลยยยเข้ามาา

5555555 อยู่ได้ไงเราพับแล้ว

วิ่งออกมาแล้วว ไปหยิบมาผ้าเช็ดผมให้ไง?

55555 มาเอาที่เรานี่

ผมแห้งรึยางงง

ไม่แห้งดีที อย่ารีบแห้ง เดี๋ยวร้อน 55555.

หัวร้อนหรอเราอะะ?

หัวร้อนกับบางเรื่อง ไม่ค่อยโกดใคร

อย่าหัวร้อนกับเลาน้าาา เลากัววว?

— ไม่เคยจริงจังอะ แค่ดุเฉยๆ

แต่เลายังไม่เสดดดเลยยย แงงง

ใกล้แล้ว อีกไม่นานแล้ว หิวยังๆ
Liked by: cm-

งืออออ หิวววว

เดี๋ยวได้กินแล้ว อดทนๆ ไฟท์ติ้ง
Liked by: cm-

Language: English