@thebxm05

before anyone else

คุนๆปกติชอบกินไรอ่า เผื่อไปหากินตอนเย้นมั่ง55

fff
ชอบหมดเลยอ่ะคุณ55แต่เย็นนี้อยากกินหอยทอดมากๆเลยคับ
Liked by: before anyone else

เหมือนกันเราก็กินทุกอย่างยกเว้นผัก55

fff
เหมือนกันเลยคับ บางอย่างกินได้นะคุณแต่กระเทียมนี่เด็ดขาดเลยไม่ชอบมากๆๆ

คุนนน เราไม่ร้อนแล้ว! ขึ้นมาเปิดแอร์ แงดีใจๆ

fff
งี้เย็นแล้วจะง่วงมั้ยเนี่ยคุณณ
Show more (76)

คุนน ฮือ พุธหน้าวันเกิดเพื่อน แง ลืมไปเลย อยากไปดูหนังกับเพื่อนแต่เพื่อนจะดูหนังผี ฮือ

fff
คุณก็ชอบดูนี่นา จับมือเพื่อนเอาไว้นะคับตอนดู

พอจับมือเพื่อน เพื่อนก็บอกกลัวเป็นเด็ก แง

fff
ก็กลัวนี่นา555 คุณผมต้องนอนแล้วนะฝันดีนะคับ😴

เหนื่อยมั้ยค้าบไปเรียน

fff
นิดหน่อยคับ วันนี้ปฐมนิเทศน่ะคุณเลยไม่ได้เรียนๆๆ

โห เป็นเรานี่ขี้เกียจมากๆ ไม่อยากเปิดเทอมเลยย

fff
555ผมก็ขี้เกียจมากๆเหมือนกันคับ

โอเคค แต่ช่วงนี้งงๆเด๋อๆมากๆเดินไปประตูทับนิ้ว พอจะลงก็เกือบตกบันได แม่นี่ขำเลย ฮือ เจ่บ

fff
กินยานอนพักเลยคุณๆ เดี๋ยวไม่หายนะคับ

เราโอเคๆๆ เอ้อนี่คุน วันนี้อุสส่ารีบไปร้านปังปิ้งที่อยากกินเมื่อคืนตั้งแต่เช้า แง มันปิดด T^T

fff
ไม่สบายแล้วยังซ่าไปกินขนมอ่ะคุณๆๆๆ

แต่มันไม่เปิดดด จะเดินออกไปซื้อตอนนี้ก็ไม่รู้เปิดมั้ยยเพราะมืดแล้วว คิดอยู่ว่าจะไปดีมั้ย แง

fff
ไม่ดีคับๆๆๆๆอันตราย

แต่อยากกินนะ ;-; แต่ก็กลัวผี มืดด ไฟหมู่บ้านเสีย แย่ๆ

fff
พรุ่งนี้ค่อยไปก็ได้นี่คุณ วันนี้เขาจะไม่ปิดแล้วเหรอ

แงง จะรอพรุ่งนี้อีกก้ได้ ไม่งอแงแล้วว

fff
มันดึกแล้วด้วยคุณผมเลยไม่อยากให้ไปๆ

ก็พอตื่นมาก็สายเลยรวมเลยแล้วกันน แต่ไม่นู้บางวันไม่หิว นู่นน บ่าย3 เลยกินตอนนั้นน

fff
ระวังปวดท้องจะดุให้ๆๆ

Language: English