@youareyellow

tubsib

HNY ค่ะ พี่ทับ✨ ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะคะ ถึงเค้าจะไม่ค่อยได้มาอ้าคพี่แต่เค้าก็ยังชอบพี่ที่สุดอยู่นะคะ ขอให้ปีนี้ใจดีกับพี่นะคะ

HAPPY NEW YEAR KA N'Kaotung (?) เราไม่แน่ใจว่าแกชื่อข้าวตังรึเปล่า แต่เอาเป็นว่าแฮปปี้นิวเยียร์เช่นกันนะคะ เราก็ขอให้ข้าวตังมีความสุขมากๆเหมือนกันนะ ยิ้มเยอะๆ ขอให้ในทุกๆวันของข้าวจังมีแต่เรื่องดีๆเกิดขึ้น สุขภาพแข็งแรง มีแต่คนรักและหวังดีต่อข้าวตังนะ แล้วก็ขอบคุณที่ยังชอบเรานะคะ🌻✨

ช่าย ข้าวตังเอง ;-;;; ขอบคุณที่ยังจำกันได้นะคะแง้ นึกว่าพี่จะลืมเค้าไปซะแล้ว

เง้ย เอาจริงๆเราก็จำไม่ได้ว่าแกชื่อข้าวตัง55555 แต่ว่ามันคุ้นๆก็เลยไปทำให้ตัวเองนึกออกมา55555 สบายดีมั้ยคะ หายไปนานเลยยยย

Language: English