@kanokwanboonthim

tonliu ♡

Show more (93)

โถๆๆ ไฟท์ติ้งนะครับพี่✌🏻✌🏻 เรียนเยอะๆจะได้เก่งๆไงค้าบ

ง่า เหมือนพี่ยิ่งเรียนคือยิ่งโง่ไงไม่รู้😂 ฟิสิกส์เทอมนี้ไม่รู้เรื่องเลย โมเม้นท์แรงกระทำต่อวัตถุแล้วบลาๆๆ

อย่าว่าแต่พี่เลยครับ เทอมที่แล้วผมเรียนฟิสิกส์เป็นภาษาอังกฤษด้วยน่ะครับ ผมยัง งงๆอยู่เลยว่าผมสอบผ่านมันมาได้ยังไง555

ภาษาคือพี่งูๆ ปลาๆ มาก ฟังพอได้ใจความพอ แปลไม่ได้หมดทุกคำ

ก็น่าจะดีกว่าผมนะครับ😂 ของผมคือแปลไม่ค่อยออกเกือบทุกคำเลย

555เห็นงี้ก็มั่วเหมือนกันนะพี่อ่ะ พี่ชอบภาษาเกาหลีมากกว่าอังกฤษอีก เพลินมากตอนเวลาดูซีรี่ย์

อ๋อครับ ส่วนผมชอบภาษาไทยมากที่สุดครับ55555 ถึงจะไม่ชอบเรียนแต่รู้เรื่องสุดแล้วแหละ

พี่ชอบภาษาอังกฤษ ส่วนไทยก็พอได้น่ะ แต่วิชาที่พี่เกลียดคือพละ เพราะเล่นกีฬาอะไรไม่เป็นเลย😂

5555 พึ่งว่างหรอครับพี่

พี่ไปเจอในทวิตมาคือน่ากลัวมาก พี่ลองเปิดเสียงดังๆฟังอ่ะ พี่ได้ยินคนกำลังหายใจอยู่ด้วย คล้ายๆ คุยโทรศัพท์อยู่//ใช่ๆๆ เพิ่งว่าง
5555 พงวางหรอครบพ

ลบทิ้งทันมั้ยครับ5555

พี่เรียบร้อยล่ะ ไม่เหลือออ เอาความปลอดภัยโทรศัพท์ไว้ก่อน

โคตรน่ากลัวเลยครับ มันมีเสียงเหมือนลมออกมาจากลำโพงด้วยแหละครับ

ใช่ม่ะ พี่ว่าคืนนี้ฝันร้ายแน่ๆเผื่อเปิดฟังเสียงไปแล้วด้วย หลอนสุด

คืนนี้ผมคงอีกยาวไกลแน่ๆเลยครับพี่😂

นี่ตี 4 แล้วพี่นอนไม่หลับเลยอ่ะ หลับได้แค่แป๊บเดียวเองแล้วก็ตื่น ฮือออ

ฮือ กว่าผมจะนอนได้ก็ใช้เวลานานเหมือนกันครับพี่

พี่ไปโรงเรียนคือโทรม555 นอนน้อยสุดๆ

Language: English