@Khongnao

Viper

Vì lý do dở hơi nào mà 99/100 phim mấy đứa nhân vật chính đều rất rất ngu thế trời ơi tôi xem mà phát điên ý! Có phim nào về ng thông minh tí hộ tôi. Hoặc ít nhất là có cái não bộ đủ bình thường để chạy đi nếu thấy có tiếng động hoặc k đứng lại nhìn bọn ng xấu đuổi gần đến nơi? Troioi khó vậy á?

Tralogical’s Profile PhotoTra
Haha 99/100 luôn ha. Phim của bồ là phim gì vậy?
Cần thì tui sẽ gửi cho bồ vài phim mà có cảnh không đứng lại nhìn bọn ng xấu đuổi gần đến nơi. Nhưng tôi biết ý bồ không phải vậy 😆

ờ thì Titans (DC), Locke and key, Umbrella academy (may có 1 đứa thông minh lại đẹp trai), alice in wonderland... phim qué nào chúng nó cũng bị 5s mất não đứng nhìn bọn vilians lao đến. TÔI K HIỂUUUUUUU???!!! cho mình vài phim xem nào. hệ siêu nhân đẹp giai under 35t nhé😊

Alice bản live hay hoạt hình vậy?

à alice in borderland sry 🤣 mình xem phim ng đóng ý. mấy phim dark xem tổn thọ ghê. kiểu nhẹ nhàng k p nghĩ nhiều nội dung đẹp như umbrella academy ok nhất ý (thực ra mình đã xếp nó vào hàng 1/100 còn lại, vì thằng nv chính thông minh) à alice in borderland cũng hay. mình thích kiểu game game.

Nhẹ nhàng thì thử Mr.bean với Night at Museum xem? Chí ít nv chính thì vẫn biết phản ứng ngay 😆 Phản diện tương xứng thì đúng là chỉ dark mới có
Liked by: Tra
Show more (6)

vừa té đi đọc về ô Santa. ngta có gt cụ là saint nicolas. nhưng trời sao cụ k phát quà cho cả TG vào ngày 25thNov mà lại là 25thDec thì k ai nói oimeoi ồ, sao id lại là không não?

Vì t ngáo ngáo đó mà hihi
Ưmm vậy là Noel có liên quan đến Christmas không nhỉ?

lại nói, bạn xem titans của dc chưa? wonder woman chết lãng xẹt. kiểu, khi có 1 cái cột đổ thì loài ng nên chạy sang ngang thay vì chạy dọc theo hướng đổ của cái cột à? wth? kiểu chết vì bị cái cột đè luôn làm tui bứt rứt vì nó thật ngu ngốc!!!

Hỏi ngu là có phải @Tralogical ask ko thế? Sau một thời gian im hơi lặng tiếng thì lại quyết tâm ask đúng ngày t xem Wonder Woman =))) ổn thật sự

ngáo thì k p k não. mình hay nghĩ ngáo là do sự logic trong não khác phần còn lại của TG😊

Cũng có lúc là nghĩ khác, cũng có lúc lại là bị đơ, không có phản xạ, giống như mất não vậy.
Và cũng có lúc mong bản thân không có não thật.

ồ đúng r nhưng t ask mấy ngày trc rồi, k p hôm nay đâu á. dạo gần đây chả có hứng xp. đc bộ phim thấy hay ho nhất là Soul. nhưng nó lại chiếu 1.1🤣

Tralogical’s Profile PhotoTra
À ko t có nói hôm nay đâu 😝 nay có hứng nên đi chất vất nhau thôi chứ bạn ask 3 ngày trước rồi. Nhưng t cũng đã rep từ tận 5 ngày trc cơ

à t k rep vì t k trả lời nổi đó chứ 😊 đang nói già noel mí jesu cậu lại hỏi noel vs xmas. mối qh 1 tớ còn đang k rõ chớ khỏi bàn đến cặp số 2. ủa sao già noel nhỉ? ổng là santa claus cơ mà à bây giờ t mới hiểu đoạn im hơi lặng tiếng. haha

À vì noel là ngày lễ liên quan đến ông Santa còn xmas là Christmas đó

sao lại là noel? cái tên ấy? mai k mưa xong nắng vàng xông ngồi cf thì tuyệt nhờ. quán có sân vườn và vắng ấy

M nói t không não được không? T vừa làm một chuyện vô cùng thiển cận

nhưng t có b n là ai đâu? ý là cta quá xa lạ ấy. t đã tg ngta sẽ rất dễ tâm sự nếu chả b đứa kie là ai cơ. ok, vậy thì, đúng là mất não 😉 lạnh nhờ! ui lạnh vãi ra ấy hiu hiuuuu. 1 cốc Trà PL và vài em giai đẹp lượn lờ trước mặt kết thúc tuần là 1 phương án k tệ đâu.

Haha chắc t dở hơi thích có người chửi hơn là người ngoan ngoãn ngồi nghe mình nói 😆 ui dùi qua đi săn zai Tây Hồ mà công nhận lạnh phê người m ạ. T vẫn thấy chui trong chăn là đã nhất r

ui ra hồ Tây để cấp đông à nố! vào quán nào trong nhà xong bling bling tí là nhiều zai đẹp lớm😘 à nhưng vì gần nhà t, nhà bạn mà xa thì đúng là ở nhà cho phê. ngắm zai trên phim cũng đc. nội dung đẹp thì ngu tí cũng tha thứ được 😊😊😊

Hồ tây có nhiều quán mà. Thích PB, có thêm cái chăn thì giờ có thể lại lượn lờ rồi ^^ Nma sao lạnh vậy mà đường đông thế nhỉ?

ừ. hôm qua còn tắc cơ thật kinh dị!!!

Ko hiểu chuyện j đang diễn ra ở thế giới này 😆

k đâu. mờn k xem wonder woman nên thấy chữ wonder woman phát mờn chối luôn. nhưng đọc lại thì chủ ngữ là bạn 🤣 k p đa nhân cách, ng chơi hệ đọc keyword và tự chắp vá phần còn lại của câu thôi mà?

Mềnh không ngờ đến sự tình này luôn 🤣 Chắc tại không có khả năng đọc keyword, cũng ko thể tóm tắt đc 1 nội dung luôn

ồ m là đứa siêu keyword. tay lại nhanh hơn não 🤣🤣🤣 bị hấp tấp ấy mờ? cuối năm đến đơu r?

Mình bị hấp tấp trong phản xạ cow :3 Chứ còn hay suy nghĩ xong chậm dề dề lun
Mọi thứ ko dc ổn lắm haha

k ổn cũng ksao m đang rất cân nhắc giặt quần áo và dọn phòng. thôi tối làm 🤣

Ui phơi quần áo qua giao thừa sẽ mang điều ko tốt vào nhà đó

tối mà có p đêm đâu kiểu là sẽ làm vào tầm ăn cơm xong 😁 hoặc có thể sẽ delay đến ra Tết 😊

Nhg mà sẽ khô kịp không? Như mình là phải dậy từ sáng sớm cho chắc đó

t toàn phơi sân thượng có mái ý. nên mưa cũng k ướt.

Phơi sân thượng là coi như là ngoài nhà rùi. Cơ mà đấy là quan niệm thế thôi xD

ôi vậy càng tốt khỏi giặt luôn 😊 ngày cuối năm ấm lòng. ngủ cả ngày xong định dọn nhà thì lại kiêng 😊😊😊

Ôi dồi má ơi, ko giặt đồ thì chí ít cx phải quét dọn sắp xếp chứ 😤

Language: English