@ButSoapZ

ไก่เจียว

ปกติคนเหงาเค้าทำอะไรกัน

ก็คุยกันแบบที่เราทำกันนี่แหละ555

ส่วนมากเค้าคุยเรื่องอะไรกันอ่ะ555

เธอมีอะไรจะคุยมั้ยอะ555
Show more (187)

ดุอีกเเละ ไม่ชอบเลยย

ก็เธออะะะ ชอบพูดให้เค้าดุอะะะะะ

เค้าแค่เเกล้งเฉยๆอ่ะ เทอดุเค้าตลอดเลย?

เธออออ อย่าให้เค้าต้องสอนภาษาไทย

5555ก็อยากพิม"เทอ"แบบนี้อ่ะ มันลำบากใจเธอหรอ555

เธออออ เห็นแล้วมันขัดใจจจจจจจจ

นั้นคนถามเองรึป่าวคะ555

แน่ะะะ ย้อนเก่งนะ

ค่ะ ไม่ชอบให้ใครมาว่าอะค่ะ sorry นะคะ

ขอโทษนะครับ แต่ว่าชินกับการที่คนอื่นบอกว่า ปากหมา แล้วครับ

ขอโทษนะคะ พอดีเราไม่ชิน555

ยังไม่ได้ด่าอะไรซักหน่อย555 แค่ดุเองงง

5555ดุก็ดุ เราก็ไม่ได้ว่าอะไรสักหน่อย

ก็ไม่ได้ว่าอะไรเหมือนกันเนี่ย555

เดี๋ยวก็ชินเองเเหละ เพราะว่าเราน่ารักยังไงคุณก็ต้องชิน5555

ที่ว่าน่ารักอะ ก็รู้อยู่แล้วปะ

หมายถึงมันน่ารักดีจนขำมั้ง5555

แต่เธออะน่ารัก555

โม้จนเบื่อเเล้วอ่ะ เปลี่ยนเป็นคำอื่นมั้งสิ

น่ากอดได้มั้ย

อยากเป็นเด็กดีสิ5555

เป็นเด็กดีของเค้าคนเดียวได้ปะล่ะ

Language: English