@ButSoapZ

ไก่เจียว

Show more (24)

มหาลัยเพิ่งปิดเทอมเองง

อ้าวว ผมยังไม่ปิด แต่สักพักจะลาออกละ555

แล้วเรียนอยู่ม.ไหนอ่ะเราา ม.6 ป่าวว??

ยัง 5 อยู่ ขี้เกียจแล้ว555

นอนในห้องก่อนละกัน พี่ทำบ่อย 555

นอนในห้องพี่ก่อนได้มั้ยล่ะ!!

ง่าาาาา แล้วพักเที่ยงละอ่อ ไม่ตั้งใจเรียนน!!

ก็ติดพี่แล้ว ให้ทำไงอะ555

งั้นฝันดีน้าา ไม่ต้องตื่นมาเลยย 55 หยอกๆน้า

เอ้าาา นอนต่อเลยงี้

เพิ่งดูหนังกับเพื่อนเสร็จเลยย~

ดูกับผมมั้ย555

ต้องเลี้ยงพี่สิ!ค้าบบบ

แงงง พี่อะต้องเลี้ยงน้อง

อ่ะยอมๆ แล้วเด็กน้อยทำไรอยู่~

กำลังจะนอนอะพี่555 แต่ผมอายุน้อยกว่าพี่ปีเดียวเอง โถ่

พี่นอนไปแล้ว~ จนตื่นมาแล้วว 55

ตื่นเช้าจังเลยนะค้าบ ผมง่วงจะตาย

ไม่นอนเร็วๆไง ง่วงเลยเห็นมั้ยย!

นอนเร็วแค่ไหนก็ง่วงครับพี่555

อันนี้พี่เชื่อ 55555

น้องจะหลับแล้ว ขอหนุนพี่หน่อย555

Language: English