@hitomisakura

Ngọc

Show more (85)

Trận chiến tan tành đã xảy ra......hôm nay 4 con đi chơi và về nhà 1 con đăng ảnh...2 con đòi xóa thế là um xùm rời nhóm các kiểu..lạy chúa...đời là bể khổ...2 con kia như kiểu viết văn..t với 1 con nữa ngồi xem...bất lực

Theo t thì chuyện này giữa bọn t xảy ra thường xuyên , đi chơi là kiểu gì cx có 2 tk đi cùng , hoặc vào chế nx ảnh cũng ko đăng vì cả 4 đứa méo thick chỉ đăng mỗi đồ ăn thôi

t khóa hết ảnh trên face rồi để chỉ mình tôii hết.......giờ thích ask cứ lên đọc cái này cái kia cũng vui....face thị phi lắm..đăng hình đi chơi là có đứa nói này kia ngay.......ở đây ít người biết mình đăng lên để đấy thôi...

T cx toàn chơi ask face lên để hỏi lịch thôi
Liked by: Châu T Vy trúc lâm

lại còn đây nữa..có lần đang ngồi nghịch guitar xong thầy t nhìn thấy mới bảo cái Trang hát cũng đc còn biết đàn mà chưa thấy biểu diễn bao giờ, t mới nói thầy ơi con để khi nào đi đám cưới người yêu cũ thì chơi, mà thằng đấy chốt ngay câu người yêu giờ còn chưa có đòi có người yêu cũ..nhục

Hahaha tk này lầy vc
Liked by: Châu trúc lâm

T đi học buổi sáng là đi qua sân trường là đi qua cái lớp nó.nó mà thấy t là lại gào mồm lên cậu trang ơi sao cậu đi nhanh thế đi từ từ thôi......bố thằng điên nhà nó

Cấp ba m vui nhỉ

M cứ tham gia mấy cái club của trường hoặc tham gia mấy cái như thuyết trình các kiểu ý m sẽ quen được nhiều đứa hơn đấy.....vì thế nên t cũng đỡ bị áp lực hơn lúc học c3, còn được giải trí với quen nhiều đứa giỏi nữa

T ko thick chỗ đông người

Lúc trước t cũng như m đấy...nhưng nếu chỉ biết học k thôi thì sẽ đơ lắm đấy.....tham gia mình sẽ tự tin hơn ý..t thấy tham gia t đỡ bị kiểu ít nói ý với năng động hơn

Ko hẳn vì t ko thick tham gia cho lắm ngại

giống t đấy haha t chưa có biểu diễn trước đông người bao giờ đâu nhưng giờ t có thể trình bày bài làm của mình trước nhiều người ý.....mấy cái anh chị mà họ tham gia trước ý họ cởi mở lắm với cả cũng vui ý nên k sợ ngại đâu haha

T ko học giỏi cx chả có khiếu cái gì nên thôi ko tham gia , mà thi xinh được ko rồi hãng tính

Language: English