@NguoiCaHatThoiMatThe

... ta gặp nhau ở đâu rồi?

...

Mình trong giờ học.
Bạn mình hỏi sao hai con mắt lé luôn rồi?
- ^ - Vì tao không phục những gì thầy cô giảng nên tao đang trợn trắng mắt để thể hiện sự phản kháng.
Bạn mình hỏi mình sao trợn có 1 con thôi?
- 3 - Vì tao không phục nhưng tao chưa biết cãi thế nào nên trợn trước 1 con.

...

Kiểu như mình chẳng biết viết cap kiểu gì =)) vì mình từng nói về bức vẽ này 1 lần rồi nên giờ hết cái để nói nữa
- ^ - và mình vẫn đang tự giận cái sự ngáo ngơ của mình, à không, nói đúng phải là sự lười biếng chứ nhỉ? Vì mình lười đổi cọ nên cuối cùng cơn mưa sao Băng của mình biến thành cơn mưa Thiên Thạch!!!
︶︿︶
Mình thích trời, mây, núi, hoa hòe các thể loại. Thích nắng, mưa, tuyết, sao Băng rơi hay những điều tương tự thế.
Ồ thích nhiều thứ ghê :>

...

Cái này là để mừng sinh nhật bạn mình - Vong Huyết >3< mặc dù có chút muộn màng nhưng mà tấm lòng to bự của mình sẽ bù đắp lại cho sự muộn màng đó =))
Awwwwwwww suýt thì quên chính sự rồi. Chúc bạn Vong của mình tuổi mới có thật nhiều niềm vui, nhiều đến mức phủ ngập bầu trời vậy nha. Yêu bạn mình!!!

...

DaiThoiLaCloneCuaTieuThoi’s Profile Photo大時
Bạn mình hỏi mình 1 bài ví dụ của 1 đoạn lý thuyết của môn tụi mình đang ỳ cổ làm tiểu luận
Mình bảo với bạn là: Cái đó học hôm dd/mm/yyyy, mục A của chương B, Mika có chép bài bằng bút chì trong vở ngay dưới khúc bài tập X ấy, mày bảo nó chụp cho.
Bạn mình: -_- sao mày không lật vở của mày chụp luôn cho tao?
Ỏ?
Vở mình hỏ? Vở mình lật ra toàn như này này
Ọ v Ọ
Vở mình mà có chép bài thì mình cũng chụp rồi mình nói chi cho mệt!!!!!

...

DaiThoiLaCloneCuaTieuThoi’s Profile Photo大時
Anh mình ghé FamilyMart mua nước rửa tay, rồi mua cho mình 1 chiếc bánh trung thu hình bé gấu xinh xẻo
- v -
mình bê chiếc bàn tròn be bé ra ban công bày sách vở
rồi kéo thêm chiếc ghế nệm nho nhỏ ra ngồi
gió thổi mình lắc lư ngả nghiêng =))
mình thèm trà sữa nên đã vẽ 1 cục bột uống trà sữa, hy vọng sẽ bớt thèm

Language: English