@meisphanh

Emily

Show more (5)

Phanh ơi, nếu thấy 3 thằng ctrai đánh 1 đứa con gái thì chị sẽ làm gì?

minkook223’s Profile PhotoL
Nếu mà đi một mình hoặc đi hai ba mình mà toàn con gái với nhau thì đấu lại chắc chắn không nổi rồi, còn rước hoạ vào thân ý chứ. Tìm người giúp thôi, hoặc không thì cứ nhắm mắt làm ngơ mà đi qua. Xã hội này không có chỗ cho những người muốn làm anh hùng đâu ?

Bạn học cùng lớp của em chị ạ. Nên cảm thấy khá có lỗi khi mình không làm gì khi ấy. Nhưng mấy ngày trước nó còn muốn đánh mấy em lớp dưới. Không biết có phải quả báo không.

Thì nó nên xem xét lại cách sống của mình đi thôi. Con gái con đứa mà lại để con trai nó đánh cho, rồi còn không ai thèm giúp nữa. Tốt hơn hết là báo cáo nặc danh với giáo viên cho nhanh.

Ôi...nhìn chị không già thêm tý nào luôn kìa ? làm em cứ tưởng chị cắt tóc ?

Được hôm đấy thế thôi =)) Mọi lần đi ra đường gặp người quen, ai cũng hỏi năm mấy Đại học rồi, trong khi trên người vẫn mặc bộ đồng phục cấp III ? Mặt chị trông già như kiểu sắp lấy chồng đến nơi rồi ý =))

Úi...đầy ấy...chẳng qua chị không biết thôi :> cơ mà chị có biết công dụng của đống xu đỏ rực kia là gì không chị?? mà ngta cứ đua nhau đi kiếm :<

Hiểu đơn giản thì là, cứ đợi đi rồi sẽ đến lúc nó mở một cái như kiểu là shop trong đây, chắc là bán mấy cái như kiểu mood hoặc No-Ads trong vài ngày. Currency thì là chính cái đống lửa này luôn. Tích càng nhiều thì sau tiêu pha càng sướng ?

Language: English